Banner Banner Banner banner banner
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
  • * Tư vấn - Ms. Trâm
    Call: 0908.320.886
  • daketnoi82@gmail.com
Thống kê truy cập

093714

 Hôm nay: 24
 Hôm qua: 21
 Trong tuần: 45
 Trong tháng: 505
 Trong năm: 18829
 Tổng số: 93714
Đang Trực Tuyến: 2

Optical fiber module UTF022251-UTF023251

Mã sản phẩm:
Tình trạng: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Số lượng:  

Optical fiber module UTF022251-UTF023251: Chuẩn kết nối SC/FC/ST hoặc dây Pigtail FC, bộ thu nhận Single mode hoặc multi mode 2 trong 1.
Optical fiber module UTF022251-UTF023251:
Chức năng

- Chuẩn kết nối SC/FC/ST hoặc dây Pigtail FC, bộ thu nhận Single mode hoặc multi mode 2 trong 1.

- Nguồn cung cấp: +3.3V /+5V

- Tiêu chuẩn TTL và CMOS

- Tiêu chuẩn 1x9 package

- Cảm biến bước sóng làm việc: 1310nm

- Thiết kế tiêu thụ thấp

- Điều chỉnh tốc độ truyền, lên đến 10Mb/s 

Viết đánh giá

Tên bạn:


Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu           Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:

Reload

Tag:
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐA KẾT NỐI
VPĐD HCM: Quốc lộ 1K, Linh Xuân, Q.Thủ Đức, TPHCM
Trụ sở BÌNH DƯƠNG: TX. Dĩ An, T. Bình Dương
VPĐD BIÊN HÒA: Bình Hóa, Hóa An, TP. Biên Hòa, Đồng Nai
Email: daketnoi82@gmail.com  - Website: daketnoi.com.vn 
Hotline: 0908.320886 / 0908.781482
sitemap CTY TNHH CÔNG NGHỆ ĐA KẾT NỐI © 2020 Thiết kế website bởi Công Ty Gia Hân

BACK TO TOP