Banner Banner Banner banner banner
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
  • * Tư vấn - Ms. Trâm
    Call: 0908.320.886
  • tramlai@daketnoi.com.vn
  • * Kỹ thuật - Mr Toàn
    Call: 0908.781.999
  • toanvu@daketnoi.com.vn
Thống kê truy cập

038363

 Hôm nay: 22
 Hôm qua: 49
 Trong tuần: 22
 Trong tháng: 882
 Trong năm: 19856
 Tổng số: 38363
Đang Trực Tuyến: 2

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

Mã sản phẩm: Multimode 8
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 33,000đ
Số lượng:  

- Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=8) - Cáp được treo dọc hệ thống cột sẵn có bằng những phụ kiện treo đơn giản. Cấu trúc của cáp quang multimode 8 sợi - Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm - Ống đệm lỏng trung tâm chứa và bảo vệ sợi quang (bọc 2 lớp) - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt - Dây thép đơn gia cường hai bên - Được sử dụng như cáp chôn luồn ống
- Thông số cáp quang Multimode 8 sợi: 

- Trọng lượng cáp: 130 kg/km 

- Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi lắp đặt là 200mm và sau khi lắp đặt là 180mm

- Sức bền kéo: Khi lắp đặt là 3000N và sau khi lắp đặt là 2000N

- Sức bền nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm

- Sức chịu va đập (E=10Nm, r =150mm) - (Độ suy hao được trả về như ban đầu): 30 lần va đập

- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C

- Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C

- Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

- Sợi quang nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu tới mức tối đa

- Các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động khi lắp đặt và ảnh hưởng của môi trường (đặc biệt là sức kéo căng theo chiều dọc)

- Cáp quang multimode sử dụng Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.

- Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid. 

- Cáp quang multimode Chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN.

- Khoảng vượt xa lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).

- Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.

- Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà,hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

- Cáp quang multimode được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

- Cáp quang multimode Tuân theo chuẩn IEEE P-1222, tiêu chuẩn này đã được công nhận cho cáp ADSS.

- Quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm này vui lòng liên hệ trực tiếp để biết thêm chi tiết và để được báo giá tốt nhất. Ngoài ra các sản phẩm Cáp quang multimode 4  sợi, cáp quang multimode 8 sợi... các sản  phẩm cáp quang singlemode được chúng tôi phân phối chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất.

Viết đánh giá

Tên bạn:


Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu           Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:

Reload

Tag:
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐA KẾT NỐI
VPĐD HCM: Số 82 Tân Hưng, P.12, Q.5, TPHCM
Trụ sở BÌNH DƯƠNG: Số 309 Quốc Lộ 1K, P. Đông Hòa, TX. Dĩ An, T. Bình Dương
VPĐD BIÊN HÒA: Bình Hóa, Hóa An, TP. Biên Hòa, Đồng Nai
Tel: (0274) 3779277 - Fax: ( 0274) 3779288 
Email: tramlai@daketnoi.com.vn  - Website: daketnoi.com.vn 
Hotline: 0908.320886 / 0908.781999 
sitemap CTY TNHH CÔNG NGHỆ ĐA KẾT NỐI © 2017 Thiết kế website bởi Công Ty Gia Hân

BACK TO TOP